| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 ชิ้น |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500HZ |
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, สินค้าอุปโภคบริโภค |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิคผ่านวิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |