| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| ชื่อสินค้า | ราคาเครื่องทดสอบการสั่นสะเทือนของแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| โหมด | อิเล็กทรอมแกนติก |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | 800*800 |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ช่วงความถี่ | 3-3500hz |
| การกำจัด | 40 มม |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| sine force | 40000N |
|---|---|
| speed | 2.0 m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 500kg |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |