| กำลังสุ่ม | 30000N |
|---|---|
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| สูงสุด การกระจัด | 75มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| ใบสมัคร | ห้องปฏิบัติการทดสอบ แบตเตอรี่ ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
|---|---|
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ช่วงความถี่ | 3 เฮิรตซ์ - 2,000 เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ขนาดกระดองสูงสุด | 450มม |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |