| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 600 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกระจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 180กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |