| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810F |
| ลักษณะ | การทดสอบการกระแทกแบบไซน์และแบบสุ่ม |
| แรงสั่น | 30000N |
| การย้าย | 100มม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 3000N~150000N |
|---|---|
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูงหรือปรับแต่งเอง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| แรงไซน์ | 10KN |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 เฮิร์ตถึง 3000 เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5กก |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลแบตเตอรี่ Li-ion |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ขนาด | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 เฮิร์ตถึง 3000 เฮิร์ต |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 51 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| sine force | 3000N~150000N |
|---|---|
| dimension | 730*550*650mm L*W*H or customized |
| table size | 300*300mm |
| application | Auto Parts |
| power | AC380V,3 phase 5 lines |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ประเภท | ความถี่สูง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| price | affordable |