| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| Vibration Force | Customized |
|---|---|
| Brand | ASLI |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Power | Electronic |
| Certificate | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |