| ชื่อ | ตารางเครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| ประเภท | ตารางการสั่นสะเทือน |
| วัสดุ | เหล็ก |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องสั่น |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ชุดแบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ความถี่ | 5-3000hz |
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |