| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงกระแทก | 12000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |