| ช่วงความถี่ | 3-3500เฮิร์ต |
|---|---|
| ความเร็วปริมาณ | 1.2 ม. / ตร.ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| ประเภท | แนวตั้ง &x,y,z |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 250กก |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | อิสตา 2เอ 3เอ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การกระจัด | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 180กก |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x, y, z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| มาตรฐานทดสอบ | mil std 810g |
| การกระจัด | 100มม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| vibration method | Sine &Random Vibration |
|---|---|
| vibration direction | XYZ Axis |
| frequency | 3~3000HZ |
| displacement | 51mm |
| application | Battery |