| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | AC380V |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |