| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
|---|---|
| ความถี่ | 2000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | Dia. เดีย 30mm 30มม |
| การใช้งาน | กล่อง, แพคเกจ, สินค้า, กระเป๋าเดินทาง |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3-3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| SINE FORCE | 3000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Laboratory |
| frequency | 3~3500hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ชุดแบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| มิติ | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก. |