| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| สูงสุด การกระจัด | 100มม |
| ช่วงความถี่ | 5~2800เฮิรตซ์ |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| sine force | 6000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| displacement | 25mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| application | Accelerated Vibration Testing |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงสั่น | 6000N |
| ประเภท | ประเภทความถี่สูง |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แพลตฟอร์ม | 600*600มม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
|---|---|
| ความถี่ | 2000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอน |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | Dia. เดีย 30mm 30มม |
| แอปพลิเคชัน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แพ็คเกจ |