| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8 m/s |
| displacement | 65mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| loading | 600kg |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สูง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20 Hz ถึง 2,000 Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| แบบอย่าง | เครื่องสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| แรงสูงสุด | 2,000 นิวตัน |
| ขนาดโต๊ะ | 300 มม. X 300 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |