| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 3hz ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| โดยตรง | x,y,z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000n |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.8m/s |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220 โวลต์ 50/60 เฮิร์ต |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| อัตราเร่งสูงสุด | 50 กรัม |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงสั่น | 6000N |
| วัสดุบรรจุ | กล่องไม้โพลี |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แพลตฟอร์ม | 600*600มม |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 1000*1000มม |