| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
|---|---|
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 2.0m/s |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |
| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องสั่น |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |