| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 1000*1000มม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ช่วงความถี่ | 3-3500hz |
| การกำจัด | 40 มม |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |