| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตารางสั่นสะเทือน |
|---|---|
| แบบ | ES-10 |
| ความถี่ | 3hz ถึง 2000 hz |
| ขนาดโต๊ะ | ที่กำหนดเอง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความจุสูงสุด | 270KG |
|---|---|
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
| การย้าย | 51 มม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงไซน์ | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | DO-160F MIL-STD-810 |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| สูงสุด การกระจัด | 100มม |