| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| Application | materila, automobile parts, packing, house hold products |
|---|---|
| Voltage | 380V |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Warranty | 1 year |
| Applicable industries | Military industry, civil, electronic appliances, automotive, spare parts, electronics, aviation |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอเอ็ม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ตะกั่วกรดรถยนต์ |
|---|---|
| โวลเตชั่น | AC380V |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Asli |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |