| โซนทดสอบ | 216L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -70~+180 องศา |
| ช่วงความชื้น | 10~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ลิตিয়াম |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2015 |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
| แรงสั่น | 10,000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | สทน |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| น้ำหนักของขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| โหมด | Sine, Random, Shock, Resonance Search และ Stay |
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การย้าย | 25มม |
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |