| มาตรฐานการทดสอบ | UN38.3, IEC62133, JIS D 1601, MIL-STD-810G |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โมดูลแบตเตอรี่ Li-ion |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| ช่วงความถี่ | 3-3500เฮิร์ต |
|---|---|
| สี | สีฟ้า |
| พลัง | 750W |
| มาตรฐานการทดสอบ | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| วัสดุ | เหล็ก |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ชื่ออื่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตารางสั่นสะเทือน |
|---|---|
| แบบ | ES-10 |
| ความถี่ | 3hz ถึง 2000 hz |
| ขนาดโต๊ะ | ที่กำหนดเอง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
|---|---|
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ช่วงความถี่ | 3 เฮิรตซ์ - 2,000 เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |