| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| โหลดสูงสุด | 100 กิโลกรัม |
| พลัง | 750W |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 2000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20 Hz ถึง 2,000 Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| แบบอย่าง | เครื่องสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องสั่น |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |