| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| ช่วงความถี่ | 3-3500เฮิร์ต |
|---|---|
| ความเร็วปริมาณ | 1.2 ม. / ตร.ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| ประเภท | แนวตั้ง &x,y,z |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| มิติภายใน | ก900xส500xล600มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1400xส950xล1200มม |
| ปริมาณ | 270 ลิตร |
| การทดสอบน้ำเกลือ | สสส |
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| Table Size | 200*200mm |
|---|---|
| max. load | 10kg |
| test standard | IEC60068-2-27 |
| acceleration range | 150~15000m/s2 |
| pulse width | 0.6~18 |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |