| ช่วงความถี่ | 3-3000 Hz |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 1.8 ม./วินาที² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| พิมพ์ | เอ็กซ์วายแซด |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |