| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| ใบสมัคร | แบตเตอรี่ |
| ทดสอบมาตรฐาน | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ช็อก |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก. |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ทำให้ตกใจ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องช็อกกล |
|---|---|
| ทิศทางการกระแทก | ตามแนวแกน แนวนอน แนวตั้ง |
| ระยะเวลาช็อก | สูงสุด 10ms |
| แรงกระแทก | มากถึง 1500G |
| อุปกรณ์ทดสอบแรงกระแทก | อุปกรณ์ทดสอบแรงกระแทก |