| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกำจัด | 65 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน Z |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| การทดสอบการกระแทก | ฮาล์ฟไซน์, สี่เหลี่ยมคางหมู, คลื่นฟันเลื่อย |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ทำให้ตกใจ |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC 60068-2 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |