| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงสั่น | 1,000กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |