| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| วัสดุบรรจุ | กล่องไม้โพลี |
| การสั่นสะเทือน | แนวนอนและแนวตั้ง |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | ส่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| แอปพลิเคชัน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| อำนาจ | 380V 3 เฟส 5 สาย |
| ช่วงความถี่ (Hz) | 3 ~ 3500 |
| จัดอันดับความเร็ว (m / s) | 1.2 ~ 1.8 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70C ถึง 150C |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |