| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| vibration force | 6000N |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐาน | MIL STD 810G, MIL STD 810F |
| สูงสุด การกระจัด | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |