| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| ชื่อสินค้า | ราคาเครื่องทดสอบการสั่นสะเทือนของแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| กำลังสุ่ม | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| Max. สูงสุด load โหลด | 300 กก. |
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| กองทัพไซน์ | 20000N |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| Max. แม็กซ์ Speed ความเร็ว | 2.0m / s |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 1,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, แพ็คเกจ, แบตเตอรี่ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือน |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 85มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| วัสดุบรรจุ | กล่องไม้โพลี |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | แพ็คเกจแบตเตอรี่ |
| ตรงตามมาตรฐาน | IEC 62133 |