| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 บาท |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ความถี่ | 5-3000hz |
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| ความจุสูงสุด | 270KG |
|---|---|
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
| การย้าย | 51 มม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ความถี่ | 5-3000hz |
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |