| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| การกระจัด | 51mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3000HZ |
| กำลังโหลด | 270 กก. |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สูง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |