| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |