| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 250กก |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 3 เฟส 380V/50Hz |
| ช่วงความถี่ | 5 เฮิร์ตถึง 3000 เฮิร์ต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ลิเดียม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810F |
| ลักษณะ | การทดสอบการกระแทกแบบไซน์และแบบสุ่ม |
| แรงสั่น | 30000N |
| การย้าย | 100มม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| การใช้งาน | ชุดแบตเตอรี่รถยนต์ไฟฟ้า |
| การทดสอบ | ไซน์และสุ่ม |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือแนวนอน |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 600*600มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการและอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงสั่น | 20000N |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |