| อุปกรณ์สนับสนุน | คอยล์สปริง |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 3500hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| เอ็กซ์แพนเดอร์ | 300 * 300mm |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| มาตรฐาน | MIL, IEC, ASTM |
|---|---|
| การใช้งาน | สมาร์ทโฟน โทรศัพท์มือถือ ส่วนประกอบ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือน |
| ความถี่ | 3500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกำจัด | 100 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การกระจัด | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 180กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 1000*1000มม |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | AC380V |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| ใบสมัคร | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์ในบ้าน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักร, บริการ |
| การประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหารพลเรือนเครื่องใช้ไฟฟ้ายานยนต์อะไหล่อิเล็กทรอนิกส์การบิน |