| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | บรรจุภัณฑ์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การกระจัด | 25มม |
| ผู้ควบคุม | เวนโซ่ |
| อุปกรณ์สนับสนุน | คอยล์สปริง |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 3500hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| เอ็กซ์แพนเดอร์ | 300 * 300mm |
| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| โหมด | อิเล็กทรอมแกนติก |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | 800*800 |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | ชุดแบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3 ~ 2500Hz |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| มิติ | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงสั่นสะเทือน | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดสั่น | ไซน์สุ่ม |
| การกระจัด | 25 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 230mm |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่ม |
| การย้าย | 25 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 230มม |
| แรงไซน์ | 2000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |