| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ชุดแบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ใบรับรอง | ISO 9001:20015, CE |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| ขนาดกระดองสูงสุด | 450มม |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| ขนาดโต๊ะสูงสุด | 1500*1500มม |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| มิติ | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | ตารางเครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| ประเภท | ตารางการสั่นสะเทือน |
| วัสดุ | เหล็ก |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ประเภท | ความถี่สูง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| price | affordable |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกระจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 180กก |