| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | อิสตา 2เอ 3เอ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 เฮิร์ตถึง 3000 เฮิร์ต |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 51 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5กก |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| vibration direction | Vertical horizontal Vibration |
| standard | IEC60068-2-27 |
| application | Auto Part, LED Lighting, battery |
| vibration table | 600*600mm |
| บังคับ | 3000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การย้าย | 40มม |
| Max. สูงสุด load โหลด | 100 กิโลกรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0m/s |
| การกระจัด | 100มม |
| ความถี่ | 1 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 750กก |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 1~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 750กก |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
|---|---|
| การย้าย | 100มม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |