| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| ระบบควบคุม | คอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 2 ชิ้น |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| ความเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 10KN |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5 เฮิร์ตถึง 3000 เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ขนาด | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |