| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| ชื่ออื่น | ตารางเครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810F |
| ลักษณะ | การทดสอบการกระแทกแบบไซน์และแบบสุ่ม |
| แรงสั่น | 30000N |
| การย้าย | 100มม |
| แรงไซน์ | 60000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 250กก |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| น้ำหนักของขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | AC380V |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |