| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 600 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| การกระจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 180กก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| จัดอันดับแบบสุ่ม | 10,000n |
|---|---|
| จัดอันดับการเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสั่น | ก800*ล800มม |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | 100มม |