| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 15กิโลวัตต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| ซอฟต์แวร์ | ทีที-5166 |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 450KG |
| อุณหภูมิ | -70-150℃ |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 8kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก500*ส600*ล500มม |
| ปริมาณ | 150 ลิตร |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 18กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232,R485 |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220v / AC380 |
|---|---|
| แรงดันก้าน | 0.0 กก./ซม.~2.0 กก./ซม.(+101.3Kpa) |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~135°C |
| ความดันสัมพัทธ์ | แสดงค่าบนเกจวัดความดัน |
| ความดันสัมบูรณ์ | 100 Kpa + ค่าการแสดงผล |