| มิติภายใน | ก400xส500xล400มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 15%~98% |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| มิติภายใน | ก1000xส1000xล1000มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1200xส1900xล1300มม |
| ปริมาณ | 150 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| มิติภายใน | W600*H750*D500MM |
|---|---|
| ปริมาณ | 225L |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัสที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232 |
| มิติภายใน | 1000x1000x1000 มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | 1600x1900x1400 มม |
| ขั้นตอนการทดสอบ JIS | 1.8 ลิตร/นาที ถึง 3.9 ลิตร/นาที (RT-1000A), 24.5 ลิตร/นาที ถึง 39.2 ลิตร/นาที (RT-1000B) |
| แรงดันทดสอบ JIS | 0.1kgf/cm2 ถึง 0.3 kgf/cm2 (RT-1000A), 1kgf/cm2 ถึง 3 kgf/cm2 (RT-1000B) |
| ความเร็วในการทดสอบการตก | 1 ถึง 1.5 มม./นาที (IPX1, IPX2), 3 ถึง 3.5 มม./นาที (IPX3, IPX4) |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| หน้าที่ | การทดสอบสภาพอากาศผู้สูงอายุ |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20%~98%R.H. |
| มิติภายใน | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| หน้าที่ | การทดสอบอุณหภูมิความชื้น |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20~98%R.H. |
| ชั้นวางตัวอย่าง | ไม่จําเป็น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40C~150C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความถูกต้องของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความแม่นยำในการวิเคราะห์ | 0.1°ซ; 0.1% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| วัสดุ | SUS304/SS316 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V ± 10% 50~60เฮิร์ต |
| ปริมาณ | 80L/160L/300L/500L/1000L |
| ตัวควบคุม | ตัวควบคุมที่ตั้งโปรแกรมได้หน้าจอสัมผัส LCD |
| ชั้นวาง | 2 ชิ้น / ปรับได้ |
| พลัง | 15กิโลวัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 30KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |