| ความแม่นยำ | 0.1, +/- 0.5°ซ |
|---|---|
| พลัง | 4KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 V |
| ระบบทำความเย็น | ลมเย็น |
| ขนาดภายใน | 400X500X400 มม |
| มิติภายใน | W600*H750*D500MM |
|---|---|
| ปริมาณ | 225L |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| อุปกรณ์ความปลอดภัย | ปุ่มหยุดฉุกเฉิน |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | RS232 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ ~ +150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ควบคุมความแม่นยำ | ±0.5°ซ; ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความสม่ำเสมอในการกระจาย | ±2.0°ซ; ±3.0% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความเร็วที่เพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 0.1~3.0°C/นาที |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70℃~150℃ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V, 50/60Hz |
| มิติภายใน | ก500xส600xล500มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 150 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 3.0°C/นาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V |
|---|---|
| อัตรา IP | IPX1 X2 X3 X4 X5 X6 X9 |
| วัสดุภายใน | Sus304 สแตนเลส |
| ความหนาของวัสดุภายใน | 1.0mm±005 |
| วัสดุด้านนอก | แผ่นเหล็กชุบสังกะสี |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x500x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x400x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 2000x2000x2000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |