| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก2000xส2000xล1000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 2500กก |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก800xส800xส800 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 500KG |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความเร็วความร้อน | 3 องศาเซลเซียส/นาที |
| ความเร็วในการระบายความร้อน | 1 องศาเซลเซียส/นาที |
| มิติ | 1000มม.*1000มม.*1000มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10-98% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทดสอบอื่น ๆ |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ขนาด | 1,000 x 1,000 x 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | 380v |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาวะอากาศ |
| น้ําหนัก | 500 กก |
| มิติภายใน | 1000x1000x1000 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+15ºC ~+70ºC |
| วิธีการควบคุม | ตัวควบคุมหน้าจอสัมผัส LCD ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นเมื่อแสง: 20%RH ~ 75%RH (± 5%RH) |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อมสำหรับการใช้งาน | +5ºC ~+35ºC |
| มิติภายใน | ก900xส500xล600มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1400xส950xล1200มม |
| ปริมาณ | 270 ลิตร |
| การทดสอบน้ำเกลือ | สสส |
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40°C~150°C |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | ±0.1°ซ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| มิติภายใน | ก1200*ส500*ล800มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 408L |
| มาตรฐานทดสอบ | ASTM B117 |
| ความเข้มข้นของ NaCl | 5% |
| ความดัน | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| มิติภายใน | ก600*ส850*ล800มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 408L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150C |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| จุดทดสอบ | 85C, 85%RH |