| มิติภายใน | ก600*ส850*ล800มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 408L |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~200C |
| ระยะความชื้น | 20~98%rR.H. |
| พอร์ตทดสอบ | Dia. เดีย 100mm 100 มม |
| มิติภายใน | ก400*ส350*ล350มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 49L |
| ระยะอุณหภูมิ | -65~150C |
| เวลาการกู้คืนอุณหภูมิ | ภายใน 5 นาที |
| เวลาในการแปลง | ภายใน 5 ส |
| ความแม่นยำ | 0.05 |
|---|---|
| พลัง | 7KW, AC380V 220V |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| อุณหภูมิต่ำ | -40 ℃ |
| มิติภายใน | ก1000*ส100*ล1000มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 1000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ช่วงความชื้น | 20~98%rR.H. |
| พอร์ตทดสอบ | Dia. เดีย 100mm 100 มม |
| มิติภายใน | W600XH400XD450 มม.; |
|---|---|
| ปริมาณ | 108L |
| มาตรฐานทดสอบ | ASTM B117 |
| ความเข้มข้นของ NaCl | 5% |
| ความดัน | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| มิติภายใน | W600*H750*D500MM |
|---|---|
| ปริมาณ | 225L |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| อุปกรณ์ความปลอดภัย | ปุ่มหยุดฉุกเฉิน |
| การควบคุมคอมพิวเตอร์ | ใช่ |
| พลัง | 20kw อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | ไอพี55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±3.5% |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2°ซ |
| มิติภายใน | ก400*ส500*ส400มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | Dia. เดีย 100mm 100 มม |