| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| กองทัพไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม. / วินาที |
| การกำจัด | 75mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 500KG |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |