| โซนทดสอบ | 1500L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+180องศา |
| เครื่องสั่น | 3KN~100KN ตามความต้องการ |
| พลัง | 380V |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกระจัด | 75มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน iec 60068 |
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 100มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ช่วงความชื้น | 20~98% |
| คนเล่นสเก็ต | เครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
| โหมดสั่น | ไซน์ สุ่ม ช็อค |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |