| มิติภายใน | ก400xส500xล400มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 80 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 3.0°C/นาที |
| แบบอย่าง | ทีเอช-225-บี |
|---|---|
| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | 0 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ |
| มิติภายใน | ก400*ส500*ส400มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 15%~98% |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความแม่นยำ | 0.01 |
|---|---|
| พลัง | 25KW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| มิติภายใน | ก800*ส800*ล800มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150 องศา |
| ช่วงความชื้น | 20%R.H.~98%R.H. |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| สูงสุด ความเร็ว | 2.0m/s |
| มิติภายใน | W600*H750*D500MM |
|---|---|
| ปริมาณ | 225L |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัสที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | 50มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232 |
| หลุมทดสอบ | 50 มม. หรือ 100 มม. |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำ | 25L |
| ดูหน้าต่าง | 250*300มม |
| แผงควบคุม | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แบรนด์คอมเพรสเซอร์ | บิทเซอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก2000xส1000xล1000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 1500กก |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C (เลือกได้ 80°C ~150°C) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ความเร็วที่เพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 0.1~3.0 (°ซ/นาที) |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |