| แรงสั่น | 300กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกำจัด | 65 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 180KG |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | Dia. เดีย 100mm 100 มม |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500 กิโลกรัม |