| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | 20000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 320มม |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| หน้าที่ | การทดสอบสภาพอากาศผู้สูงอายุ |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20%~98%R.H. |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน MIL-STD |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| พลัง | 380V, 3 เฟส |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| วิธีการดำเนินการ | เครื่องขยายเสียง |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |